EXLIPORC 51.2V Lifepo4 Battery Pack 15kWh Lưu trữ năng lượng gia đình với 10000 chu kỳ cho hệ thống hybrid Solar Powerwall
| Battery Type: | LiFePO4, Liti Ion | System Voltage: | 48V/51,2V |
| Output Power Range: | 5-10kW | Dimension (L*W*H): | 630*460*265mm |
| Weight: | 89kg | System Type: | Treo tường, gắn sàn |
| Type: | Tách ra | Communication Port: | RS485, RS-232, Wifi, Bluetooth |
| Grid connection: | Lưới lai | Product name: | Hệ thống pin dự trữ năng lượng tại nhà |
| Application: | Thiết bị gia dụng | Warranty: | 5 năm |
| Keywords: | Pin Lithium Lifepo4 | BMS: | Bảo vệ BMS tích hợp |
| Display: | Màn hình cảm ứng LCD | Usage: | Hệ thống năng lượng mặt trời |
| OEM/ODM: | Chấp nhận |
Giảm chi phí và cải thiện hiệu quả + trao quyền cho công nghệ. Hỗ trợ kỹ thuật toàn thời gian, giúp doanh nghiệp quang điện của bạn không phải lo lắng và kiếm thêm 20%.
Bao phủ đầy đủ hơn 30 chứng chỉ toàn cầu như TÜV/CE/UL, đảm bảo khả năng tiếp cận thị trường mà không cần lo lắng ở Châu Âu, Châu Mỹ và Đông Nam Á.
- Dây chuyền sản xuất hoàn toàn tự động với khả năng tự động làm sạch các cực trước khi hàn cell pin, giúp quá trình hàn trở nên đáng tin cậy hơn
- Tự động phát hiện hai lần trước khi hàn và phát hiện CCD sau khi hàn để đảm bảo chất lượng sản phẩm
- Sử dụng cell của các thương hiệu quốc tế để giúp ắc quy ổn định và đáng tin cậy hơn
- Bảo trì miễn phí. Thiết kế mô-đun để dễ dàng cài đặt và mở rộng công suất.
- Vòng đời dài: 10.000 chu kỳ
- BMS thông minh tích hợp với nhiều chức năng bảo vệ và liên lạc
- Phạm vi nhiệt độ làm việc rộng và độ tin cậy cao
- Nhiều bộ pin có thể được kết nối song song, phù hợp cho các ứng dụng lưu trữ năng lượng cao
- Tương thích với nhiều bộ điều khiển sạc và bộ biến tần
- Được sử dụng rộng rãi để lưu trữ hệ thống năng lượng mặt trời không nối lưới, dự phòng viễn thông, trung tâm dữ liệu trung tâm, v.v.
| Thông số hệ thống | |
|---|---|
| Loại pin | LFP |
| Tổng năng lượng | 15kWh |
| Năng lượng sử dụng được | ≥ 90% |
| Điện áp định mức | 51,2V |
| Dải điện áp hoạt động | 44,8 ~ 57,6V |
| Chế độ sạc | CC-CV |
| Dòng sạc/xả định mức | 100A |
| Tối đa. dòng sạc/xả | 200A |
| Tối đa. đơn vị song song | 15 |
| Thông số chung | |
| Giao tiếp | CÓ THỂ/RS485/RS232 |
| Vòng đời | 10.000 chu kỳ |
| làm mát | Tự nhiên |
| Nhiệt độ hoạt động | Sạc: 0oC~+55°C / Xả: -20°C ~ +60°C |
| Độ ẩm | 5%~95% |
| Cài đặt | Treo tường / Chân đế |
| Tối đa. độ cao hoạt động | 2000 m |
| Tiêu chuẩn | UN38.3, ROHS, MSDS, CE |
Chỉ sử dụng pin chất lượng cao nhất
Pin sử dụng cùng tiêu chuẩn của quốc gia
Lợi thế về giá ≠ chất lượng thấp:Sản xuất quy mô lớn + mua hàng trực tiếp từ chuỗi cung ứng, chi phí mua sắm thấp hơn 8-15% so với các công ty cùng ngành và hỗ trợ chiết khấu theo cấp bậc
Chúng tôi có trụ sở tại Thâm Quyến, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2011, bán cho Bắc Mỹ (50,00%), Bắc Âu (10,00%), Nam Âu (5%), Trung Mỹ (10,00%), Đông Nam Á (10,00%), Đông Âu (10,00%), Nam Mỹ (5,00%). Có tổng cộng khoảng 11-50 người trong văn phòng của chúng tôi.
Chúng tôi chuyên về pin Lithium ion, pin Natri ion, hệ thống lưu trữ năng lượng gia đình, pin LiFePO4 BMS, pin LiFePO4 BMS.
CÔNG TY TNHH NĂNG LƯỢNG MỚI EXLIPORC (SHENZHEN) tập trung vào việc cung cấp toàn cầu các hệ thống lưu trữ năng lượng, pin lithium-ion, bộ biến tần, đồng thời là một trong những nhà cung cấp dịch vụ của toàn bộ chuỗi ngành.
Luôn là mẫu tiền sản xuất trước khi sản xuất hàng loạt; Luôn kiểm tra lần cuối trước khi giao hàng.
Điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CFR, CIF, EXW, FAS, CIP, FCA, CPT, DEQ, DDP, DDU, Chuyển phát nhanh, DAF, DES; Loại tiền thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, JPY, CAD, AUD, HKD, GBP, CNY, CHF; Loại thanh toán được chấp nhận: T/T, L/C, D/PD/A, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union, Tiền mặt, Ký quỹ; Ngôn ngữ sử dụng: tiếng Anh, tiếng Trung, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Nhật, tiếng Bồ Đào Nha, tiếng Đức, tiếng Ả Rập, tiếng Pháp, tiếng Nga, tiếng Hàn, tiếng Hindi, tiếng Ý.
-
GDelivery: Delivery was within agreed timeframe 60 days to Tasmania Quality: Battery is well made and everything works as it should, should last Design: Design is Fictional and Easy to move and has Easy Access Service: Tony Wen ,sales manager was patient and attentive and nothing was too much trouble made the purchase a pleasant experience and would happily deal with again 5 stars Tony. Bluetooth connection was tricky, had to install and uninstall app a couple of times before getting it to communicate but is working well now. I am Happy with Purchase and this is a professional company selling a Great product .Be confident buying from Exliporc .Will be a return customer.⭐⭐⭐⭐⭐
-
HI recently bought a great product, and I'm so happy with it!, They shipped it right on time, which is always a relief. I also have to give a shoutout to Rachel; she's an amazing sales representative!, She was super helpful and made the whole process so easy. I highly recommend this product and the company for their
-
Mle produit est arrivée en bonne état dommage pas de langage français sur le bms pas de technicien pour vous aidé a confirmer que certains paramètres sont juste par rapport a l'onduleur pas de notice d'utilisation papier que téléchargeable la garantie du produit ne tient pas compte du transport donc ci le colis arrivé avec des dégâts il veulent rien savoir d'après ce que j'ai Lu sur la garantie un tutoriel vidéo indisponible pour les réglages et branchement serait plus simple a comprendre plus efficace