15kWh Capacity LiFePO4 Battery Pack với 10000 Cycle Life cho Hệ thống lưu trữ năng lượng gia đình lưới lai
Các tính chất cơ bản
Nơi xuất xứ:
Quảng Đông, Trung Quốc
Tên thương hiệu:
Exliporc
Chứng nhận:
CE/RoHS/UN38.3/MSDS
Số mẫu:
LVB15WTC
Giao dịch Bất động sản
Số lượng đơn hàng tối thiểu:
1
Giá bán:
R 14 086,46-17 867,48
Thông số kỹ thuật
| Battery Type: | Liti Ion | System Voltage: | 51.2 v |
| Output Power Range: | 5-10kW | Dimension (L*W*H): | 800*460*318mm |
| Weight: | 125kg | System Type: | Treo tường, gắn sàn |
| Type: | Tách ra | Communication Port: | RS485, RS-232, Wifi, Bluetooth |
| Grid connection: | Lưới lai | Product name: | Hệ thống pin dự trữ năng lượng tại nhà |
| Application: | Thiết bị gia dụng | Cycle life: | 10000 lần |
| Keywords: | Pin Lithium Lifepo4 | Voltage: | 48V/51.2V tùy chọn |
| BMS: | Bảo vệ BMS tích hợp | Usage: | lưu trữ năng lượng |
| Features: | Cuộc sống dài |
Mô tả sản phẩm
OEM Giao hàng nhanh Chia 15kWh Hệ thống năng lượng mặt trời tại nhà 51.2V 300Ah LiFePO4 Bộ pin lithium Lưu trữ năng lượng Lưới lai
Tổng quan về sản phẩm
OEM Giao hàng nhanh 15kWh Hệ thống năng lượng mặt trời tại nhà 51.2V 300Ah LiFePO4 Bộ pin lithium Pin lưu trữ năng lượng
Ưu điểm chính
- Bảo trì miễn phí. Thiết kế mô-đun để dễ dàng cài đặt và mở rộng công suất
- Vòng đời dài: 10.000 chu kỳ
- BMS thông minh tích hợp với nhiều chức năng bảo vệ và liên lạc
- Phạm vi nhiệt độ làm việc rộng và độ tin cậy cao
- Nhiều bộ pin có thể được kết nối song song, phù hợp cho các ứng dụng lưu trữ năng lượng cao
- Tương thích với nhiều bộ điều khiển sạc và bộ biến tần
- Được sử dụng rộng rãi để lưu trữ hệ thống năng lượng mặt trời không nối lưới, sao lưu viễn thông, trung tâm dữ liệu trung tâm, v.v.
Thông số kỹ thuật
| Thông số hệ thống | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại pin | LFP |
| Tổng năng lượng | 15kWh |
| Năng lượng sử dụng được | ≥ 90% |
| Điện áp định mức | 51,2V |
| Dải điện áp hoạt động | 44,8 ~ 57,6V |
| Chế độ sạc | CC-CV |
| Dòng sạc/xả định mức | 100A |
| Tối đa. dòng sạc/xả | 200A |
| Tối đa. đơn vị song song | 15 |
| Thông số chung | Thông số kỹ thuật |
| Giao tiếp | CÓ THỂ/RS485/RS232 |
| Vòng đời | 10.000 chu kỳ |
| làm mát | Tự nhiên |
| Nhiệt độ hoạt động | Sạc: 0oC~+55°C / Xả: -20°C ~ +60°C |
| Độ ẩm | 5%~95% |
| Cài đặt | Treo tường / Chân đế |
| Tối đa. độ cao hoạt động | 2000 m |
| Tiêu chuẩn | UN38.3, ROHS, MSDS, CE |
Đảm bảo chất lượng
Chỉ sử dụng pin chất lượng cao nhất
Pin sử dụng cùng tiêu chuẩn của quốc gia
Lợi thế về giá ≠ chất lượng thấp:Sản xuất quy mô lớn + mua hàng trực tiếp từ chuỗi cung ứng, chi phí mua sắm thấp hơn 8-15% so với các công ty cùng ngành và hỗ trợ chiết khấu theo cấp bậc
Tại sao chọn EXLIPORC
Tại sao chọn pin EXLIPORC Lifepo4
Giảm chi phí và cải thiện hiệu quả + trao quyền cho công nghệ "Hỗ trợ kỹ thuật toàn thời gian, giúp doanh nghiệp quang điện của bạn không phải lo lắng và kiếm thêm 20%"
Đạt được hơn 30 chứng chỉ toàn cầu như TÜV/CE/UL, dễ dàng tiếp cận thị trường ở Châu Âu, Châu Mỹ và Đông Nam Á
- Dây chuyền sản xuất hoàn toàn tự động, tự động làm sạch cực trước khi hàn cell ắc quy, giúp quá trình hàn trở nên tin cậy hơn
- Tự động phát hiện hai lần trước khi hàn và phát hiện CCD sau khi hàn để đảm bảo chất lượng sản phẩm
- Sử dụng cell của các thương hiệu quốc tế, giúp pin ổn định và đáng tin cậy hơn
Hình ảnh khách hàng
Giấy chứng nhận của chúng tôi
Về chúng tôi
Câu hỏi thường gặp
Chúng tôi là ai?
Chúng tôi có trụ sở tại Thâm Quyến, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2011, bán cho Bắc Mỹ (50,00%), Bắc Âu (10,00%), Nam Âu (5%), Trung Mỹ (10,00%), Đông Nam Á (10,00%), Đông Âu (10,00%), Nam Mỹ (5,00%). Có tổng cộng khoảng 11-50 người trong văn phòng của chúng tôi.
Chúng tôi có trụ sở tại Thâm Quyến, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2011, bán cho Bắc Mỹ (50,00%), Bắc Âu (10,00%), Nam Âu (5%), Trung Mỹ (10,00%), Đông Nam Á (10,00%), Đông Âu (10,00%), Nam Mỹ (5,00%). Có tổng cộng khoảng 11-50 người trong văn phòng của chúng tôi.
Bạn có thể mua gì từ chúng tôi?
Chúng tôi chuyên về pin Lithium ion, pin Natri ion, hệ thống lưu trữ năng lượng gia đình, pin LiFePO4 BMS, pin LiFePO4 BMS.
Chúng tôi chuyên về pin Lithium ion, pin Natri ion, hệ thống lưu trữ năng lượng gia đình, pin LiFePO4 BMS, pin LiFePO4 BMS.
Tại sao bạn nên mua từ chúng tôi mà không phải từ các nhà cung cấp khác?
CÔNG TY TNHH NĂNG LƯỢNG MỚI EXLIPORC (SHENZHEN) Tập trung vào việc cung cấp toàn cầu các hệ thống lưu trữ năng lượng, pin lithium-ion, bộ biến tần, là một công ty nghiên cứu và phát triển, sản xuất, bán hàng, vận hành và bảo trì với tư cách là một trong những nhà cung cấp dịch vụ của toàn bộ chuỗi ngành.
CÔNG TY TNHH NĂNG LƯỢNG MỚI EXLIPORC (SHENZHEN) Tập trung vào việc cung cấp toàn cầu các hệ thống lưu trữ năng lượng, pin lithium-ion, bộ biến tần, là một công ty nghiên cứu và phát triển, sản xuất, bán hàng, vận hành và bảo trì với tư cách là một trong những nhà cung cấp dịch vụ của toàn bộ chuỗi ngành.
Làm thế nào chúng tôi có thể đảm bảo chất lượng?
Luôn là mẫu tiền sản xuất trước khi sản xuất hàng loạt;
Luôn kiểm tra lần cuối trước khi giao hàng;
Luôn là mẫu tiền sản xuất trước khi sản xuất hàng loạt;
Luôn kiểm tra lần cuối trước khi giao hàng;
Chúng tôi có thể cung cấp những dịch vụ gì?
Điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CFR, CIF, EXW, FAS, CIP, FCA, CPT, DEQ, DDP, DDU, Chuyển phát nhanh, DAF, DES;
Loại tiền thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, JPY, CAD, AUD, HKD, GBP, CNY, CHF;
Loại thanh toán được chấp nhận: T/T, L/C, D/PD/A, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union, Tiền mặt, Ký quỹ;
Ngôn ngữ sử dụng: Tiếng Anh, Tiếng Trung, Tiếng Tây Ban Nha, Tiếng Nhật, Tiếng Bồ Đào Nha, Tiếng Đức, Tiếng Ả Rập, Tiếng Pháp, Tiếng Nga, Tiếng Hàn, Tiếng Hindi, Tiếng Ý
Điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CFR, CIF, EXW, FAS, CIP, FCA, CPT, DEQ, DDP, DDU, Chuyển phát nhanh, DAF, DES;
Loại tiền thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, JPY, CAD, AUD, HKD, GBP, CNY, CHF;
Loại thanh toán được chấp nhận: T/T, L/C, D/PD/A, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union, Tiền mặt, Ký quỹ;
Ngôn ngữ sử dụng: Tiếng Anh, Tiếng Trung, Tiếng Tây Ban Nha, Tiếng Nhật, Tiếng Bồ Đào Nha, Tiếng Đức, Tiếng Ả Rập, Tiếng Pháp, Tiếng Nga, Tiếng Hàn, Tiếng Hindi, Tiếng Ý