Bộ pin lithium LiFePO4 48V/51.2V 280Ah/600Ah/628Ah cho hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời với công suất 15kWh/30kWh
Các tính chất cơ bản
Nơi xuất xứ:
Quảng Đông, Trung Quốc
Tên thương hiệu:
EXLIPORC
Số mẫu:
15kWh/30kWh
Giao dịch Bất động sản
Số lượng đơn hàng tối thiểu:
1
Thông số kỹ thuật
| Battery Type: | LiFePO4 | System Voltage: | 48V/51,2V |
| Output Power Range: | 5-10kW | System Type: | Treo tường, gắn sàn |
| Type: | Tách ra | Communication Port: | Có thể, RS-232, RS485 |
| Grid connection: | Lưới lai, Tắt lưới | Product name: | Pin LIFEPO4 LITHIUM |
| Voltage: | 48V/51,2V | Cycle life: | 8000 lần |
| Warranty: | 5 năm | Keywords: | Pin Lithium Lifepo4 |
| OEM/ODM: | Có thể chấp nhận được | Battery type: | Pin Lifepo4/lithium |
| Apllication: | Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời | Material: | Kim loại |
| Capacity: | 280ah 600ah 628ah |
Mô tả sản phẩm
48V/51.2V 280Ah/600Ah/628Ah LiFePO4 Lithium Battery Split Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời lưới lai 15kWh/30kWh
Tại sao chọn pin EXLIPORC LiFePO4
Giảm chi phí và cải thiện hiệu quả + trao quyền công nghệ
"Hỗ trợ kỹ thuật toàn thời gian, làm cho doanh nghiệp quang điện của bạn không lo lắng và kiếm được 20% nhiều hơn"
Chứng nhận toàn cầu:
TÜV
CE
UL
Bao gồm đầy đủ hơn 30 chứng nhận toàn cầu để tiếp cận thị trường không lo lắng ở châu Âu, Mỹ và Đông Nam Á
- Dòng sản xuất hoàn toàn tự động với việc làm sạch tự động các cột trước khi hàn, làm cho hàn đáng tin cậy hơn
- Phát hiện tự động hai lần trước khi hàn và phát hiện CCD sau hàn để đảm bảo chất lượng sản phẩm
- Sử dụng pin của các thương hiệu quốc tế để làm cho pin ổn định và đáng tin cậy hơn
Chi tiết sản phẩm
48V 280Ah 600Ah Lithium Battery Pack 15kwh 30Kwh 32kwh Hệ thống năng lượng mặt trời lưới lai 51.2V 628Ah LiFePO4 Storage Battery
Ưu điểm chính
- Không cần bảo trì với thiết kế mô-đun để dễ dàng lắp đặt và mở rộng công suất
- Thời gian sử dụng dài: 10.000 chu kỳ
- BMS thông minh tích hợp với nhiều chức năng bảo vệ và truyền thông
- Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng và độ tin cậy cao
- Nhiều đơn vị pin có thể được kết nối song song, phù hợp với các ứng dụng lưu trữ năng lượng cao
- Tương thích với các bộ điều khiển tải và biến tần khác nhau
- Được sử dụng rộng rãi để lưu trữ hệ thống năng lượng mặt trời ngoài lưới, sao lưu viễn thông, trung tâm dữ liệu trung tâm, và nhiều hơn nữa
Thông số kỹ thuật
| Các thông số hệ thống | |
|---|---|
| Loại pin | LFP |
| Tổng năng lượng | 15kWh |
| Năng lượng sử dụng được | ≥ 90% |
| Điện áp định số | 51.2V |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 44.8 ~ 57.6V |
| Chế độ sạc | CC-CV |
| Lượng điện tích điện / điện xả | 100A |
| Tối đa dòng điện sạc/thả | 200A |
| Max. đơn vị song song | 15 |
| Các thông số chung | |
| Truyền thông | Đơn vị kiểm soát: |
| Tuổi thọ chu kỳ | 10,000 chu kỳ |
| Làm mát | Tự nhiên |
| Nhiệt độ hoạt động | Sạc: 0 °C ~ + 55 °C / xả: -20 °C ~ + 60 °C |
| Độ ẩm | 5% ~ 95% |
| Cài đặt | Đứng tường / Đứng sàn |
| Độ cao hoạt động tối đa | 2000 m |
| Tiêu chuẩn | UN38.3, ROHS, MSDS, CE |
Bao bì và giao hàng
Chỉ sử dụng pin chất lượng cao nhất
Pin sử dụng cùng một tiêu chuẩn như quốc gia
Ưu điểm giá ≠ chất lượng thấp:
Sản xuất quy mô lớn + mua trực tiếp từ chuỗi cung ứng, chi phí mua sắm thấp hơn 8-15% so với các đối thủ, và giảm giá theo cấp được hỗ trợ
Hình ảnh khách hàng
Giấy chứng nhận của chúng tôi
Về EXLIPORC
Câu hỏi thường gặp
Chúng ta là ai?
Chúng tôi có trụ sở tại Thâm Quyến, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2011. Chúng tôi bán cho Bắc Mỹ (50.00%), Bắc Âu (10.00%), Nam Âu (5%), Trung Mỹ (10.00%), Đông Nam Á (10.00%),Đông Âu (10.00%), Nam Mỹ (5.00%). Có tổng cộng khoảng 11-50 người trong văn phòng của chúng tôi.
Bạn có thể mua gì từ chúng tôi?
Chúng tôi chuyên về pin lithium ion, pin natri ion, hệ thống lưu trữ năng lượng gia đình, pin LiFePO4 BMS, pin LiFePO4 BMS
Tại sao bạn nên mua từ chúng tôi chứ không phải từ các nhà cung cấp khác?
EXLIPORC NEW ENERGY ((SHENZHEN) CO., LTD tập trung vào việc cung cấp toàn cầu với hệ thống lưu trữ năng lượng, pin lithium-ion, biến tần và là một nghiên cứu và phát triển, sản xuất, bán hàng,hoạt động và bảo trì như một trong những nhà cung cấp dịch vụ toàn chuỗi ngành.
Làm thế nào để đảm bảo chất lượng?
Luôn luôn là một mẫu sản xuất trước khi sản xuất hàng loạt; Luôn luôn là kiểm tra cuối cùng trước khi vận chuyển;
Chúng tôi có thể cung cấp những dịch vụ nào?
Các điều khoản giao hàng được chấp nhận:FOB, CFR, CIF, EXW, FAS, CIP, FCA, CPT, DEQ, DDP, DDU, Express Delivery, DAF, DES
Tiền tệ thanh toán được chấp nhận:USD, EUR, JPY, CAD, AUD, HKD, GBP, CNY, CHF
Loại thanh toán được chấp nhận:T/T, L/C, D/P D/A, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union, Tiền mặt, Escrow
Ngôn ngữ nói:Tiếng Anh, Trung Quốc, Tây Ban Nha, Nhật Bản, Bồ Đào Nha, Đức, Ả Rập, Pháp, Nga, Hàn Quốc, Hindi, Ý
Tiền tệ thanh toán được chấp nhận:USD, EUR, JPY, CAD, AUD, HKD, GBP, CNY, CHF
Loại thanh toán được chấp nhận:T/T, L/C, D/P D/A, MoneyGram, Thẻ tín dụng, PayPal, Western Union, Tiền mặt, Escrow
Ngôn ngữ nói:Tiếng Anh, Trung Quốc, Tây Ban Nha, Nhật Bản, Bồ Đào Nha, Đức, Ả Rập, Pháp, Nga, Hàn Quốc, Hindi, Ý