Bộ pin lithium Lifepo4 15kWh 51.2V với 10000 chu kỳ để lưu trữ năng lượng tại nhà
Các tính chất cơ bản
Nơi xuất xứ:
Quảng Đông, Trung Quốc
Tên thương hiệu:
EXLIPORC
Số mẫu:
LVB15WTC
Giao dịch Bất động sản
Số lượng đơn hàng tối thiểu:
1
Giá bán:
$751.41-979.11
Thông số kỹ thuật
| Battery Type: | Liti Ion | System Voltage: | 48V/51,2V |
| Output Power Range: | 5-10kW(6,71-13,41 mã lực) | Dimension (L*W*H): | 800*460*318mm(31.50*18.11*12,52in) |
| Weight: | 125kg(275,58lb) | System Type: | Treo tường, gắn sàn |
| Type: | Tách ra | Communication Port: | Có thể, RS-232, RS485 |
| Grid connection: | Lưới lai, Tắt lưới | Product name: | Pin LIFEPO4 LITHIUM |
| Voltage: | 48V/51,2V | Cycle life: | 10000 lần |
| Warranty: | 5 năm | Keywords: | Pin Lithium Lifepo4 |
| OEM/ODM: | Có thể chấp nhận được | Battery type: | Pin Lifepo4/lithium |
| Capacity: | 100Ah/200Ah/280Ah/300Ah/400Ah | Apllication: | Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời |
| Material: | Kim loại |
Mô tả sản phẩm
Bộ pin lithium 15kWh 51.2v Lifepo4 IP65 Bảo vệ BMS để cung cấp năng lượng cho xe lăn tại nhà Ngân hàng pin 10000 chu kỳ
Tại sao chọn pin EXLIPORC Lifepo4
Giảm chi phí và cải thiện hiệu quả + trao quyền cho công nghệ. Hỗ trợ kỹ thuật toàn thời gian, giúp doanh nghiệp quang điện của bạn không phải lo lắng và kiếm thêm 20%.
- Đạt được hơn 30 chứng chỉ toàn cầu như TÜV/CE/UL, dễ dàng tiếp cận thị trường ở Châu Âu, Châu Mỹ và Đông Nam Á
- Dây chuyền sản xuất hoàn toàn tự động với khả năng tự động làm sạch các cực trước khi hàn cell pin, giúp quá trình hàn trở nên đáng tin cậy hơn
- Tự động phát hiện hai lần trước khi hàn và phát hiện CCD sau khi hàn để đảm bảo chất lượng sản phẩm
- Sử dụng cell của các thương hiệu quốc tế để giúp ắc quy ổn định và đáng tin cậy hơn
Hình ảnh sản phẩm
Ưu điểm chính
- Bảo trì miễn phí. Thiết kế mô-đun để dễ dàng cài đặt và mở rộng công suất
- Tuổi thọ dài: 10000 lần
- BMS thông minh tích hợp với nhiều chức năng bảo vệ và liên lạc
- Phạm vi nhiệt độ làm việc rộng và độ tin cậy cao
- Nhiều bộ pin có thể được kết nối song song, phù hợp cho các ứng dụng lưu trữ năng lượng cao
- Tương thích với nhiều bộ điều khiển sạc và bộ biến tần
- Được sử dụng rộng rãi để lưu trữ hệ thống năng lượng mặt trời ngoài lưới, dự phòng viễn thông, trung tâm dữ liệu trung tâm, v.v.
Thông số kỹ thuật
| Thông số hệ thống | |
|---|---|
| Loại pin | LFP |
| Tổng năng lượng | 15kWh |
| Năng lượng sử dụng được | ≥ 90% |
| Điện áp định mức | 51,2V |
| Dải điện áp hoạt động | 44,8 ~ 57,6V |
| Chế độ sạc | CC-CV |
| Dòng sạc/xả định mức | 100A |
| Tối đa. dòng sạc/xả | 200A |
| Tối đa. đơn vị song song | 15 |
| Thông số chung | |
| Giao tiếp | CÓ THỂ/RS485/RS232 |
| Vòng đời | 10000 chu kỳ |
| làm mát | Tự nhiên |
| Nhiệt độ hoạt động | Sạc: 0oC~+55°C / Xả: -20°C ~ +60°C |
| Độ ẩm | 5%~95% |
| Cài đặt | Treo tường / Chân đế |
| Tối đa. độ cao hoạt động | 2000 m |
| Tiêu chuẩn | UN38.3, ROHS, MSDS, CE |
Đảm bảo chất lượng
Chỉ sử dụng pin chất lượng cao nhất
Pin sử dụng cùng tiêu chuẩn của quốc gia
Pin sử dụng cùng tiêu chuẩn của quốc gia
Lợi thế về giá ≠ chất lượng thấp:Sản xuất quy mô lớn + mua hàng trực tiếp từ chuỗi cung ứng, chi phí mua sắm thấp hơn 8-15% so với các công ty cùng ngành và hỗ trợ chiết khấu theo cấp bậc
Hình ảnh khách hàng
Chứng chỉ của chúng tôi