Pin năng lượng mặt trời LiFePO4 15kw 300Ah 10kW 51.2v với 10000 chu kỳ Bảo hành 10 năm và bảo vệ IP65 để lưu trữ năng lượng gia đình
Các tính chất cơ bản
Nơi xuất xứ:
Quảng Đông, Trung Quốc
Tên thương hiệu:
EXLIPORC
Số mẫu:
LVB15WTC
Giao dịch Bất động sản
Số lượng đơn hàng tối thiểu:
1
Giá bán:
$1,351-1,482
Thông số kỹ thuật
| Battery Type: | LiFePO4 | System Voltage: | 48 V |
| Output Power Range: | 5-10kW | Dimension (L*W*H): | 800*460*318mm |
| Weight: | 125kg | System Type: | Treo tường, gắn sàn |
| Type: | Tách ra | Communication Port: | Có thể, RS-232, RS485 |
| Protection Class: | IP65 | Grid connection: | Lưới lai |
| Product name: | Pin LIFEPO4 LITHIUM | Voltage: | 48V/51,2V |
| Cycle life: | 10000 lần | Warranty: | 5 năm |
| Keywords: | Pin Lithium Lifepo4 | OEM/ODM: | Có thể chấp nhận được |
| Apllication: | Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời | Material: | Kim loại |
Mô tả sản phẩm
15kW 300Ah 51.2V LiFePO4 pin năng lượng mặt trời lithium ion
Tổng quan sản phẩm
Hệ thống pin mặt trời lithium iron phosphate 15kW 300Ah 51.2V tiên tiến được thiết kế cho các ứng dụng lưu trữ năng lượng dân cư.000 tuổi thọ và bảo hành 10 năm.
Các đặc điểm chính
- Sản lượng 15kW với khả năng lai 10kW
- Công suất 300Ah ở điện áp danh nghĩa 51.2V
- LiFePO4 (Lithium Iron Phosphate) hóa học
- 10,000 tuổi thọ trung bình chu kỳ sâu
- Bảo hành toàn diện 10 năm
- Khung được đánh giá IP65 để lắp đặt ngoài trời
- Các pin công nghiệp
- Tương thích với hệ thống năng lượng mặt trời
- Lưu trữ năng lượng tại nhà được tối ưu hóa
Thông số kỹ thuật
| Năng lượng định giá | 15kW |
| Công suất | 300Ah |
| Năng lượng danh nghĩa | 51.2V |
| Hóa học pin | LiFePO4 (Lithium Iron Phosphate) |
| Tuổi thọ chu kỳ | 10,000 chu kỳ |
| Bảo hành | 10 năm |
| Xếp hạng bảo vệ | IP65 |
| Cell Grade | Thang công nghiệp |
| Khả năng lai | 10kW |
Ứng dụng:Lý tưởng cho lưu trữ năng lượng mặt trời ở nhà, hệ thống điện dự phòng và các ứng dụng ngoài lưới đòi hỏi hiệu suất pin đáng tin cậy và lâu dài.