3000W 48V Pure Sine Wave Solar Inverter DC / AC Inverter cho hệ thống năng lượng mặt trời ngoài lưới
| Input Voltage: | 48V | Output Voltage: | 230V |
| Output Current: | 80A | Output Frequency: | 50Hz/60Hz |
| Output Type: | đơn | Size: | 330/485/135mm |
| Type: | Biến tần DC/AC | Inverter Efficiency: | 93% |
| Weight: | 12kg | Product name: | Máy biến đổi năng lượng mặt trời tần số cao |
| Battery Voltage: | 48VDC | Battery Type: | Liti/axit chì |
| Efficiency (Peak): | 93% | Waveform: | Sóng sin tinh khiết |
| Transfer Time: | 10ms điển hình, tối đa 20ms | AC Voltage Regulation (Battery Mode): | 230VAC ± 5% @ 50/60Hz |
| Dimension (W/H/D): | 330/485/135mm | Net Weight: | 12kg |
| Application: | Hệ thống điện năng lượng mặt trời gia đình | Certificate: | CN |
| Warranty: | 5 năm, 2 năm |
Biến tần sóng sin tinh khiết 3000W cấp chuyên nghiệp với công suất cực đại 5000W, được thiết kế cho hệ thống năng lượng mặt trời không nối lưới 48V. Biến tần tiên tiến này có công nghệ MPPT tích hợp để thu năng lượng mặt trời tối ưu và chuyển đổi năng lượng hiệu quả.
- Công suất đầu ra liên tục 3000W với công suất tăng đột biến 5000W
- Đầu ra sóng sin tinh khiết cho nguồn điện sạch, ổn định
- Bộ điều khiển sạc năng lượng mặt trời MPPT tích hợp
- Khả năng tương thích điện áp đầu vào 48V DC
- Tích hợp hệ thống năng lượng mặt trời ngoài lưới
- Hệ thống bảo vệ tiên tiến
- Hiệu suất chuyển đổi cao
- Thích hợp cho các thiết bị điện tử nhạy cảm
| tham số | Đặc điểm kỹ thuật |
|---|---|
| Công suất định mức | 3000W |
| Công suất cực đại | 5000W |
| Điện áp đầu vào | 48V DC |
| Dạng sóng đầu ra | Sóng sin tinh khiết |
| Bộ điều khiển sạc | Công nghệ MPPT |
| Loại hệ thống | Năng lượng mặt trời ngoài lưới |
Sẵn sàng triển khai ngay trong hệ thống điện năng lượng mặt trời. Biến tần này được thiết kế để mang lại độ tin cậy và hiệu suất cao trong các ứng dụng không nối lưới.