16kWh 51.2V LiFePO4 pin với 10000 chu kỳ cho hệ thống lưu trữ năng lượng gia đình
| Battery Type: | LiFePO4 | System Voltage: | 51.2 v |
| Output Power Range: | 5-10kW | Dimension (L*W*H): | 800*460*318mm |
| Weight: | 125kg | System Type: | Treo tường, gắn sàn |
| Type: | Tách ra | Communication Port: | Có thể, RS-232, RS485 |
| Protection Class: | IP65 | Grid connection: | Lưới lai |
| Product name: | Pin LIFEPO4 LITHIUM | Voltage: | 48V/51.2V tùy chọn |
| Cycle life: | 10000 lần | Keywords: | Pin Lithium Lifepo4 |
| OEM/ODM: | Có thể chấp nhận được | Battery type: | Pin Lifepo4/lithium |
| Apllication: | Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời | Material: | Kim loại |
Giảm chi phí và cải thiện hiệu quả + trao quyền công nghệ "Hỗ trợ kỹ thuật toàn thời gian, làm cho doanh nghiệp quang điện của bạn không lo lắng và kiếm được 20% nhiều hơn"
Bao gồm đầy đủ hơn 30 chứng nhận toàn cầu như TÜV / CE / UL, tiếp cận thị trường không lo lắng ở châu Âu, Mỹ và Đông Nam Á
- Dòng sản xuất hoàn toàn tự động, tự động làm sạch các cột trước khi hàn pin, làm cho hàn đáng tin cậy hơn
- Phát hiện tự động hai lần trước khi hàn và phát hiện CCD sau hàn để đảm bảo chất lượng sản phẩm
- Sử dụng pin của các thương hiệu quốc tế, để làm cho pin ổn định và đáng tin cậy hơn
| Các thông số hệ thống | |
|---|---|
| Loại pin | LFP |
| Tổng năng lượng | 16kWh |
| Năng lượng sử dụng được | ≥ 90% |
| Điện áp định số | 51.2V |
| Phạm vi điện áp hoạt động | 44.8 ~ 57.6V |
| Chế độ sạc | cc-cv |
| Lượng điện tích điện / điện xả | 100A |
| Tối đa dòng điện sạc/thả | 200A |
| Max. đơn vị song song | 15 |
| Các thông số chung | |
| Truyền thông | Đơn vị kiểm soát: |
| Tuổi thọ chu kỳ | 10000 chu kỳ |
| Làm mát | Tự nhiên |
| Nhiệt độ hoạt động | Sạc: 0 °C ~ + 55 °C / xả: -20 °C ~ + 60 °C |
| Độ ẩm | 5% ~ 95% |
| Cài đặt | Đứng tường / Đứng sàn |
| Độ cao hoạt động tối đa | 2000 m |
| Tiêu chuẩn | UN38.3, ROHS, MSDS, CE |
Pin sử dụng cùng một tiêu chuẩn như quốc gia
Ưu điểm giá ≠ chất lượng thấp: sản xuất quy mô lớn + mua trực tiếp từ chuỗi cung ứng, chi phí mua sắm thấp hơn 8-15% so với các đối tác và giảm giá theo cấp được hỗ trợ
Chúng ta là ai?
Chúng tôi có trụ sở tại Thâm Quyến, Trung Quốc, bắt đầu từ năm 2011, bán cho Bắc Mỹ (50,00%), Bắc Âu (10,00%), Nam Âu (5%), Trung Mỹ (10,00%), Đông Nam Á (10,00%), Đông Âu (10.Có tổng cộng khoảng 11-50 người trong văn phòng của chúng tôi.
Bạn có thể mua gì từ chúng tôi?
Chúng tôi chuyên về pin lithium ion, pin natri ion, hệ thống lưu trữ năng lượng gia đình, pin LiFePO4 BMS, pin LiFePO4 BMS
Tại sao bạn nên mua từ chúng tôi chứ không phải từ các nhà cung cấp khác?
EXLIPORC NEW ENERGY ((SHENZHEN) CO., LTD Tập trung vào việc cung cấp toàn cầu với hệ thống lưu trữ năng lượng, pin lithium-ion, biến tần, là một nghiên cứu và phát triển, sản xuất, bán hàng,hoạt động và bảo trì như một trong những nhà cung cấp dịch vụ toàn chuỗi ngành.
Làm thế nào để đảm bảo chất lượng?
Luôn luôn là một mẫu sản xuất trước khi sản xuất hàng loạt; Luôn luôn là kiểm tra cuối cùng trước khi vận chuyển;
Chúng tôi có thể cung cấp những dịch vụ nào?
Điều khoản giao hàng được chấp nhận: FOB, CFR, CIF, EXW, FAS, CIP, FCA, CPT, DEQ, DDP, DDU, Express Delivery, DAF, DES;
Tiền tệ thanh toán được chấp nhận: USD, EUR, JPY, CAD, AUD, HKD, GBP, CNY, CHF;
Accepted Payment Type: T/T, L/C, D/P D/A, MoneyGram, Credit Card, PayPal, Western Union, Cash, Escrow;
Ngôn ngữ nói: tiếng Anh, tiếng Trung, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Nhật, tiếng Bồ Đào Nha, tiếng Đức, tiếng Ả Rập, tiếng Pháp, tiếng Nga, tiếng Hàn, tiếng Hindi, tiếng Ý