Pin năng lượng mặt trời gia đình LiFePO4 48V/51.2V với công suất 5-10kW cho hệ thống lưu trữ năng lượng
Các tính chất cơ bản
Nơi xuất xứ:
Trung Quốc, Thâm Quyến
Tên thương hiệu:
Exliporc
Chứng nhận:
CE IEC 62619 UN38.3 MSDS
Số mẫu:
LVB15WTC
Giao dịch Bất động sản
Số lượng đơn hàng tối thiểu:
1
Giá bán:
$993.60-1,064.61
Thông số kỹ thuật
| Battery Type: | LiFePO4 | System Voltage: | 48V/51,2V |
| Output Power Range: | 5-10kW(6,71-13,41 mã lực) | Dimension (L*W*H): | 710*480*365mm(27.95*18.90*14.37in) |
| Weight: | 126kg(277,78lb) | System Type: | Treo tường, gắn sàn |
| Type: | Tách ra | Communication Port: | Có thể, RS-232, RS485 |
| Protection Class: | IP65 | Grid connection: | Lưới lai |
| Product name: | Pin lithium phosphate Lifepo4 | Application: | Thiết bị gia dụng |
| Battery cell: | tế bào 3.2v lifepo4 | Warranty: | 5 năm |
| OEM/ODM: | Chấp nhận | Keywords: | Pin Lithium Lifepo4 |
| Usage: | Hệ thống năng lượng mặt trời | BMS: | tích hợp sẵn |
| Features: | Cuộc sống dài |
Mô tả sản phẩm
5kWh Nhà pin mặt trời Inverter lai 48V 51.2V 10kW 16kWh 20kWh Hệ thống lưu trữ năng lượng Pin lithium ion
Tổng quan hệ thống
Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời lai tiên tiến này kết hợp chuyển đổi năng lượng hiệu quả cao với công nghệ pin lithium-ion đáng tin cậy.nó cung cấp khả năng quản lý năng lượng liền mạch và năng lượng dự phòng.
Các đặc điểm chính
- Công nghệ biến tần lai cho hoạt động kết nối lưới và hoạt động ngoài lưới
- Công suất pin mở rộng từ 5kWh đến 20kWh
- Hệ thống pin lithium-ion 48V/51.2V
- Khả năng sản xuất công suất 10kW
- Hệ thống quản lý pin tiên tiến (BMS)
- Giám sát và kiểm soát năng lượng thông minh
- Lưu trữ mạng lưới và tối ưu hóa tự tiêu thụ
- Thiết kế nhỏ gọn, tiết kiệm không gian
Thông số kỹ thuật
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Khả năng pin | 5kWh, 16kWh, 20kWh (có thể cấu hình) |
| Năng lượng biến tần | 10kW |
| Năng lượng pin | 48V / 51.2V |
| Hóa học pin | Lithium Iron Phosphate (LiFePO4) |
| Tuổi thọ chu kỳ | 6000 + chu kỳ |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 °C đến 50 °C |
Lợi ích của ứng dụng:Giảm chi phí điện, đảm bảo tính liên tục của nguồn điện trong khi mất điện, và tối đa hóa việc sử dụng năng lượng mặt trời với giải pháp lưu trữ năng lượng toàn diện này.
Xếp hạng tổng thể
5 star
100%
4 star
0
3 star
0
2 star
0
1 star
0
All Reviews
-
NThank you for the great battery. I have recieved the battery. Special thank to Icy for communicating me at each steps after the order being placed.
-
Dbit of a beast. big and heavy but well built and great spec
-
GTout est parfait avec, en plus, un Wi